ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-09-2013, 14:01   #15
anan chunrudee
ClubJZ Web Register

Car Brand: ISUZU
Engine Type: 1UZFE
คะแนน: 0 anan chunrudee is on a distinguished road
ลองวิ่งดูแล้วครับ ยังไม่ประหยัดเลยครับ วิ่งได้แค่ประมาณ 3 โล/ลิตร สงสัยต้องเปลี่ยนเฟืองแล้วครับ มีท่านใดมีแหล่งขายเฟืองบ้างครับ ความเร็ว 90 ที่หน้าจอ แต่ลองใช้ จีพีเอส ได้ที่ 120 ครับ เรื่องแก๊สถามช่างแก๊สเรื่องการจูน ช่างบอกว่าจูนเท่ากับการกินของน้ำมันครับ ไม่รู้ว่าปกติหรือเปล่า เป็นหัวฉีดของ Bsm ครับ อยากจะขอความรู้จากพี่ๆหน่อยครับว่า เป็นปัญหาที่เฟืองอย่างที่ผมคิดหรือว่ามีเรื่องแก๊สด ้วยครับ ขอบคุณครับ
anan chunrudee is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม