ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-09-2008, 18:24   #1035
Atom Jz
Junior Member

คะแนน: 0 Atom Jz is on a distinguished road
Talking

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ •J•ShOw• อ่านกระทู้
เรียน พี่ๆ สมาชิค วีโก้ กิน เจ ทุกท่าน วัน ศุกร์ ที่26ก.ย.นี้ เวลา 18.00เป็นต้นไป ถ้าในว่าง เชิญ ที่ สนาม คลอง5นะครับ ไปพูดคุยแลกเปลี่ยน ความคิดเห็นกัน ถ้าว่างก้เชิญ นะครับ โดย มี พี่เค.คลอง3 เป็นผู้ ให้คำปรึกษา เรื่องระบบเทคนิค ครับ แล้วก้ จะได้ไปชม ตัวแรงของเรา cefกระปิ1เจโบ หัวฉีดAG 13.4 วิแล้วครับ แตนๆนิสๆ กับ วิ่งแก๊ส จะได้ไปทดลอง นั่งรถ แก๊สแรงๆด้วยครับ อิอิ
confirm ครับพี่แจ็คไปแน่นอนคร๊าบบบบ
Atom Jz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม