ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-10-2010, 11:33   #2
kitichanpong
Junior Member

Car Brand: bmw
Engine Type: 1jz gte vvti
คะแนน: 0 kitichanpong is on a distinguished road
ของผม เกียร์ ออโต้ เวลาเบรคก็นิ่งๆเหมือนกันครับ แล้ว pin แต่ละตัว ของ1เจโบวีวี 4 ปลั๊คมันอยู่ตำแหน่งเดียวกับ กล่อง4 ปลั๊คหนาทั่วๆไปหรือเปล่าครับ ยกตัวอย่างเช่น
ขาสัญญาณเบรค ยังอยู่ที่ตำแหน่งเดียวกับกล่อง4 ปลั๊คหนาทั่วๆไปอยู่หรือเล่าครับผมอยากจะไปเช็คไวริ่ งสายไฟของผมเหมือนกันครับ ท่านใดรู้ขอความกรุณาบอกผมด้วยครับ
kitichanpong is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to kitichanpong For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)