ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-02-2011, 13:35   #28
yutt_FORD
Junior Member

รูปส่วนตัว yutt_FORD

Car Brand: Ford Hilider
Engine Type: 1jz gte
คะแนน: 0 yutt_FORD is on a distinguished road
ลาดพร้าว-ห้วยน้ำ ดัง - ปาย-เชียงใหม่-ดอยอินทนน-ล้าวพร้าว กินโดย เฉลี่ย 1.80-1.90
1j bo หัวฉีด sec ครับ
ford hilider
ค่าแก๊ส พอรับได้
แต่ตอนไปปาย โชคดีอยู่อย่ง ครับ ฮีต เกือบถึงยอดเขา
พอฮีต ถึงทางลงฝั้งปายพอดี.........555
รอดตัวไป คราวหน้าคงต้อง เตรียมรถให้พร้อมกว่านี้
อีกวันไปดอยอินทนน เหมือนเดิมครับ ฮีตตอนถึงพระธาตุ 2 องค์ พอดี เลย อดไปสูงสุดแดนสยามเลยอะ
คราวหน้าเจอกัน
อีกอย่างครับ
good view อาหารอาหร่อย เพลงเพราะ สาวสวย..........ขาวๆๆทั้งน้านๆๆๆๆๆๆๆ
ไม่รู้ไปกินแป้งที่ไหนมา.........
yutt_FORD is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to yutt_FORD For This Useful Post:
somtao (09-02-2011)