ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-08-2013, 10:49   #3
sunsurn
Member

Car Brand: BMW
Engine Type: 2jz-gte
คะแนน: 0 sunsurn is on a distinguished road
ผมเปลี่ยนหัวเทียนแล้วแต่ไม่ได้ตั้งเขี้ยว เป็นNGKเขี้ยวเดียวไม่ตรงสเป็กไม่ทราบว่ามีผลมั๊ยครั บ เห็นว่าตามสเป็กเป็นสองเขี้ยวแต่ที่ติดมากับเครื่องต อนแรกที่ยังไม่ออกอาการก็เป็นDensoเขี่ยวเดียวก็ไม่ม ีปัญหานะครับ สวนสายหัวเทียนผมเปลี่ยนแล้วครับ เดี๋ยวลองตั้งเขี้ยวหัวเทียนดูก่อนครับ
sunsurn is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to sunsurn For This Useful Post:
Khun_Thian (22-08-2013)