หัวข้อ: Idle Speed Control
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-09-2009, 15:42   #3
traitap
Member

Car Brand: Corolado
Engine Type: 1 JZ VVTi
คะแนน: 0 traitap is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Moonlight อ่านกระทู้
ไม่ผิดปกติครับ
เครื่องยนต์ ระบบ VVT-i ใช่มั้ยครับ
ใช่ครับคุณแสงจันทร์ 1JZ vvti ครับ ขอบคุณครับ ขอรบกวนอีก 1 เรื่องนะครับ
อยากทราบอัตราทดเกียร์ออโต้ของเครื่องตัวนี้ ไม่ทราบคุณแสงจันทร์ มีข้อมูลไหมครับ เพื่อจะได้ไว้หาเฟืองท้ายให้เหมาะสมกับอัตราทดของเกี ยร์ในเครื่องรุ่นนี้ครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าอีกครั้ง
traitap is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม