ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-01-2009, 13:58   #1
kis1JZ
Member

คะแนน: 0 kis1JZ is on a distinguished road
ด่วนครับ ใส่วาวล์น้ำไม่ได้ครับ

เครื่อง 1jz Ge วางในรถตู้ครับ วันนี้ให้ช่างใส่วาวล์น้ำครับ เพราะเครื่องที่ซื้อมาเขาว่าไม่มีวาวล์น้ำก็เลขให้ช่ างใส่ ปรากฏว่าใส่ไม่ได้ความร้อนสูงมันดันออกมา ช่างเลยบอกว่าต้องเปิดแอร์ตลอดเพื่อให้พัดลมหม้อน้ำท ำงาน มันเกิดอะไรขึ้นครับ ใครมีประสบการณ์ หรือความรู้ช่วยหน่อยครับ ตั้งแต่ซื้อมามีแต่ปัญหาครับ สงสัยต้องเอาเครื่อง J ไปปลูกสารเหน่แล้วครับ
kis1JZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to kis1JZ For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)