ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-05-2011, 01:19   #48
atomic2
ClubJZ Lady Member

รูปส่วนตัว atomic2

Car Brand: volvo
Engine Type: jz
คะแนน: 15 atomic2 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bokyod อ่านกระทู้
รอรอบหน้าๆ ได้ไปแน่นอน
ตลอดแหละพี่ยอดอะ. ชิ่ช้ะ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kengz อ่านกระทู้
เห็น หอยแดงๆ แล้วอยากไปด้วยจัง

แต่ต้องขอโทษพี่น้องด้วยนะครับ เพราะพี่ชวนผมไป แต่เมื่อวันที่ 11 ผมไปหาหมอตรวจมาอีกทีแล้ว ซึ่งผลออกมาว่าผนังหัวใจและอัตราเต้นของหัวใจผิดปกติ ซึ่งเกิดมาจาก ไขมันอุดตันในเส้นเลือด ไตรกลีเซอไลน์ 280 สูงเกินไป อาจทำให้หลอดเลือดหัวใจแตก ซึ่งตอนนี้เกิดภาวะหัวใจขาดเลือด หมอเลยสั่งงด การออกกำลังกายและกิจกรรม ที่หนักเกินไป จะทำให้เกิดความเสี่ยง อันนี้ยังพอเข้าใจ แต่ดั๊นมาห้ามผมกินเหล้า แต่นึกๆไปมา หมอแมร่มสั่งห้ามทุกทีนี่หว่า คนป่วยก็ห้ามกินเหล้า ไม่เห็นมีอาการไหนแมร่ม บอกว่า ทานเหล้าเยอะๆนะครับ เลย ยังไง งานหน้าผมคงไม่ผลาดน่ะครับ ขอพักฟื้นสักระยะ

ปล.รักและคิดถึงทุกๆคนนะครับ

หายไวไวนะค่ะอาเก่ง หลานเป็นห่วง~~

เห็นแต่ละรูปแล้วทำให้หนูนึกคำพูดอะไรได้เยอะแยะเลยค ่ะ ฮ่าๆๆ.
อาๆหนูแต่ละคนนน สุดยอดกันทั้งนั้นนน

คิดถึงจังเลยยยย ~~ รอเขี่ยฟรีโซนอ่าา เมื่อไรอ่าาา ~~~

; ATOMIC
www.clubjz.net :: ยิ่งอยู่ยิ่งอบอุ่น .., เหมือนครอบครัว เหมือนบ้านเดียวกัน ^^

atomic2 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม