ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-10-2014, 08:02   #1
ตาหวาน126
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 ตาหวาน126 is on a distinguished road
Uzปลั๊กบาง92 วิ่งไม่ออก ลากไม่สุดเสียงกล่องพังรึป่าวครับ

ผมซิ้ออีซูซุ ดีแม๊ก ที่วางเครื่องUZ-FE วิ่งไม่ออกสู้1JZ-GE อีกคันที่บ้านไม่ได้เลยครับ ผมลองเช็คcodeแล้ว ได้โค๊ด56 อันเดียวเองครับ ตอนแรกผมนึกว่าวาวล์ยันวาวล์รั่ว เลยไปทำบดวาวล์ใหม่ แต่ก้อเหมือนเดิมครับ....วิ่งไม่ออก ไม่จี๊ดจ๊าดเหมือนคันอื่นเลย รบกวนท่านผู้รู้ช่วยผมหน่อยครับ ไม่รู้ว่ากล่องพังรึป่าวครับ รถผมติดแก๊สLPGระบบดูด วิ่งไม่แตกต่างจากน้ำมันเท่าไหร่เลยครับ...วิ่งไม่ออ กครับ
ตาหวาน126 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม