ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-07-2009, 22:41   #48
Inw_R
Member

คะแนน: 0 Inw_R is on a distinguished road
ส่วนตัวผมก็พอใจที่ได้ทำในสิ่งที่ตนเองอยากจะทำแล้วค รับ สำหรับเรื่องเงินนั้น กับผมตอนนี้ ไม่ได้มีความหมายหรอกครับ ตายไปก็เอาไปไม่ได้ จึงไม่คิดที่จะขายรถคันนี้หรอกครับ ให้มันชราไปกับตัวผมเลยดีกว่าครับ ทั้งเขาทั้งผมต่างก็คิดแบบเดียวกันครับว่า "ฝากไว้ในปฐพี"

ชอบประโยคนี้มาก ๆ ... ครับ เจ๋งสุด ๆๆ
Inw_R is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Inw_R For This Useful Post:
A31@udon (24-12-2011)