ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-08-2013, 03:39   #5
Mrkheang
ClubJZ Web Register

Car Brand: LEXUS LS400
Engine Type: 1uzfe v8
คะแนน: 0 Mrkheang is on a distinguished road
ขอบคุณมากสำหรับข้อมูลครับ ตอนนี้มีอู่เพิ่มเป็นตัวเลือกคือที่ Theo ที่นี่เด่นเรื่อง AC เสียด้วย
1.เอายังไงดีครับ ระหว่าง แก้สบอย กับ theo ราคาติดตั้ง ห้าหมื่นกว่าทั้งนั้นเลย TT ..
2.พอจะมีอู่ดีดี ที่ติดตั้งราคา สี่หมื่นต้นๆ บ้างไหมครับ
และ 3.ระหว่าง ac กับ ag อันไหน เหมาะกับ lexus ls400 ปี96(gen2) ที่สุดครับ ขอบคุณมากครับ
Mrkheang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม