ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-09-2013, 09:02   #7
phark25
Member

รูปส่วนตัว phark25

Car Brand: Toyota
Engine Type: 1jz-vvti
คะแนน: 0 phark25 is on a distinguished road
ไมล์จอขาวตัวนี้ไล่ง่ายมากครับ ส่วนเรื่องวัดรอบเอาจากตัวช่วยจุดละเบิดเลยครับ...หร ือถ้าหาไม่เจอเอาตรงคอล์ยลบเลยครับ...ขึ้นไม่ต่างกัน ครับ...ความเร็วไม่ตรงตัว1j-vvti ต้องซื้อกล่องแปลงมาครับเพราะตัวนี้ไม่มีสัญญาท้ายเก ียร์ แบบ3สาย เอาจากกล่องมันไม่ตรงครับต้องเอาจากsp2+ แล้วใส่กล่องแปลง จบๆครับ..
เรื่องกล่องแปลงความเร็ว ของmpex ครับที่ใช้ในเวปนี้เห็นมีเบอร์อยู่ลองหาดูครับ....วั ดรอบเข้าตรงG-ไล่pin มาเลยครับ...ส่วนความเร็ว เห็นไม่ชัด ถ้าแน่ๆ จะเป็นs+
ลองดูครับผม....ถ้าไล่ไม่ได้จริงส่งจอมาให้ผมได้ครับ เดี๋ยวไล่ให้ไม่คิดค่าไล่ แต่จ่ายค่าขนส่งไปกลับเองนะจ๊ะ
phark25 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to phark25 For This Useful Post:
chakkrapad (03-10-2013)