ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-03-2008, 00:03   #54
Pk300
Member

รูปส่วนตัว Pk300

คะแนน: 18 Pk300 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BMกินJ@clubjz อ่านกระทู้
เด๋วแอบเข้าไปช่วยลุ้นดีฝ่า อิอิ
โอววว... ดีจังคับ เข้ามาลุ้น เข้ามาลุ้น
เข้ามาช่วยแนะนำน้องใหม่บ้างก็ดีคับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BMกินJ@clubjz อ่านกระทู้
แล้วเซฟฯ ลำสีขาว+เครื่องเจโบสีสันน่ากิน ของหลานพี่เค้าเสร็จยังคับ
ใกล้แหล่ว

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ กิตติศักดิ์ อ่านกระทู้
เมื่อไรจะติด ตัวที่ชาวบ้านชอบบอกว่า "ทำไมเอาหม้อน้ำไว้หน้ารถ...." (ตัวอะไรหว่า)
ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะครับ อยากเห็นแบบซ่อนไว้ ไม่รู้ว่าคุณPik จะติดแบบไหนกันครับ
ซ่อนแหงๆคับ เพราะอีกหน่อยผมคงจะเป็นไอ้พวกชอบหมกคับ
Pk300 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม