ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-01-2015, 20:52   #18
vantage
Junior Member

Car Brand: PAJERO
Engine Type: 1UZ
คะแนน: 0 vantage is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ E32 อ่านกระทู้
ลองหาอ่านใน weekendhobby ครับ ของผม shogun 1uz ขับ 4 วัดรอบใส่กล่องแปลง เรือนไมล์เดิมใชัได้ ถ้ากดแรงๆก็พุ่งดี ไม่ดึงแบบ 2j-t แต่ดึงยาวมากๆ แต่ไม่ปรู๊ดปร็าด เพราะรถมันหนักครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ แต่ของผมไมล์เดิมเป็นไมล์สายครับ เคยไปปรึกษาช่างเค้าว่าต้องแปลงทั้งชุด คือต้องแกะไม่เดิมออกแล้วใส่ไมล์ดิจิตอลเข้าไปแทน แต่ใช้ตัวเรือนไมล์เดิม เค้าเรียกมาห้าพันสำหรับค่าแปลงไมล์อย่างเดียว...
vantage is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม