ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-08-2010, 16:03   #10
Chai
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว Chai

Car Brand: Hilux Mighty-X
Engine Type: 1JZ-GTE + M/T
คะแนน: 18 Chai is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Chai Send a message via Skype™ to Chai
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ T.N.P.K. อ่านกระทู้
"" ขอบคุณที่ให้ความสนใจกับสินค้าของทางร้านเราครับ ""

--- ตอนนี้กำลังอยู่ในขั้นตอนของการผลิตรายสินค้าอยู่ครั บ ไม่เกินปลายปีนี้มีสินค้าพร้อมขาย 200 แท่งครับ / ราคาประมาณคู่ล่ะหมื่นต้นๆไม่เกินหมื่นกลาง ---

--- แคมจีน ก็คือแคมที่เปิดมาจากโมลต้นแบบนั้นเอง ฉะนั้นไม่ต้องกลัวว่า Map Cam จะผิดเพี้ยนไปจากต้นแบบ !!! ยกเว้นพวกแคม Spec ประหลาดครับ / ใช้แล้วดีไม่ดีมันอยู่ที่ว่าใช้แล้ว " โหนกแคมสึกหาย หรือ โหนกแคมทรุดลง " แค่ไหน อันนี้จะอยู่ที่วัสดุเกรดเหล็กหล่อ และ ที่มาของโรงงานที่ผลิตสินค้าแล้วครับ ---

--- แคมแท้ / แคมแบรน์เนม ทั้งหลายใช่ว่าจะทำที่บ้านเกิดเค้านะครับ ... บอกให้ฟังได้เท่านี้ ---

--- แคม ที่ผมสั่งทำจะมี Spec ไม่เหมือนเจ้าอื่นครับ ... กลัวไปซ้ำกัน ลงทุนสั่งทำทั้งทีมันต้องชัดเจนครับ มีตีตราแบรน์เนม แน่นอน ---

... ปล ... ใครสนใจเป็นรถโฆษณาติดต่อมาได้นะครับ แต่ต้องตามเงื่อนไขข้อตกลงผมนะ
ขอบคุณครับพี่ เหมือนเป็นการเปิดโอกาสให้คนงบน้อยได้มีเครื่องหอบ ๆ กับเค้ามั่ง อิอิ
chpattana (09-06-2011), N1SPECII (17-08-2010), rider boy (15-07-2011), T.N.P.K. (17-08-2010)