ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-03-2013, 14:25   #20
Chacky
Member

รูปส่วนตัว Chacky

Car Brand: Nissan
Engine Type: 1UZ FE
คะแนน: 0 Chacky is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ awadlove อ่านกระทู้
บิ๊กเอ็มวางยูเซดยางใหมครับ ใช้รถรุ่นเดียวกันชักสนใจแ้ล้วซิ

ไม่ยากหรอกครับอยู่ที่อู่ว่าเคยมีประสบการวางในบอดดี ้นี้มาหรือป่าว แต่ห้องเครื่องจะแน่นมาก ใส่พัดลมไฟฟ้ากับไฮโดรลิคได้เท่านั้น ทุบนิดหน่อย บางอู่ทุบซุ้มเกียร์หรือไม่ก็ผ่าขึ้นไปอีก

ของผมบากแชชซี ลงไปหน่อยเพื่อใส่กรอง นมค. ไม่งั้นกรองติดแชชซี

หมดเยอะ
Chacky is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม