ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-03-2013, 03:27   #15
Chacky
Member

รูปส่วนตัว Chacky

Car Brand: Nissan
Engine Type: 1UZ FE
คะแนน: 0 Chacky is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tantan อ่านกระทู้
ลองเช็คปั้มน้ำมันเครื่องและเปิดอ่างล่างล้างฝักบัวด ้วยดีกว่านะครับ ไหนๆ ก็จัดแล้ว เครื่องสกปรกมากนะครับ จัดสายพาน ปั้มน้ำ ลูกปืน ด้วยก็ดีนะครับ แต่คงต้องมีถึง 25k หรือเปล่า

สายพานเปลี่ยนแล้ว ลูกปืนลูกรอก+ดันสายพานแล้ว
เหลือปั้มน้ำครับยังใช้ได้อยู่

แต่เปลี่ยนไปทีล่ะอย่าง อันไหนใกล้เสียก็เปลี่ยนใหม่

หมดเยอะแล้ว เปลี่ยนเกือบหมดล่ะ
เหลืออย่างเดียวเปลี่ยนคันใหม่
Chacky is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม