ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-11-2010, 23:06   #216
hyung
Junior Member

คะแนน: 0 hyung is on a distinguished road
สวัสดีครับ สมาชิกใหม่หน้าแหลมแต่เก่าjครับ พึ่งซื้อหน้าแหลมมาคัน อยากทราบร้านอะไหล่ที่ขายของหน้าแหลมน่ะครับว่ามีแถว ไหนบ้าง แล้วล้อถ้าขอบ15นี่อ๊อฟเท่าไหร่ครับ ขนาดเท่าไหร่ยางเท่าไหร่ แล้วถ้าเป็นขอบ17จะต้องขนาดเท่าไหร่ยางเท่าไหร่
เพราะตอนนี้ใส่ขอบแม๊กขอบ15ดำอยู่แต่ไม่ค่อยชอบลายซั กเท่าไหร่ เลยว่าจะเปลี่ยนน่ะครับ
ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยซักคนนะครับ ได้รถมาใหม่คงทำอีกเยอะเลย
hyung is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to hyung For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)