ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-11-2009, 09:49   #38
blackblack
Junior Member

Car Brand: TOYOTA SPORT RIDER 4WD
Engine Type: 2JZ VVTI ETCS
คะแนน: 0 blackblack is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง blackblack
Exclamation

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yokee_1 อ่านกระทู้
อาการมันดังยังไงครับ ผมเดินเบามันมีเสียงดังก๊อกๆๆๆเป็นเป็นพักๆ แต่ถ้าเร่งรอบขึ้นก็เงียบไป แบบนี้หรือป่าวครับ
อีกอย่างผมสงสัยคอมแอร์เหมือนกันว่ามันดังลูกปืนคอมห รือป่าว ลองทั้งปิดและเปิดแอร์มันก็ดังเลยไม่แน่ใจว่าเป็นที่ อะไร

มีท่านใดพอทราบบ้างครับ
ดังที่ลูกรอกดันสายพานแน่นอน เปิดแอร์ ปิดแอร์ก็ดัง ลองตรวจสอบเบอร์สายพานก่อนครับ
blackblack is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to blackblack For This Useful Post:
tom.4wd (25-07-2013)