ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-10-2008, 19:23   #62
ป้อม_ล้อดุ้ง
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว ป้อม_ล้อดุ้ง

Car Brand: 4ประตู
Engine Type: เครื่องยุ่นๆ
คะแนน: 16 ป้อม_ล้อดุ้ง is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jump อ่านกระทู้
ไม่เยอะนะพี่มีแค่คัน2คันเองส่วนใหญ่
จะมีแต่พวกซีวิคB16Aอ่ะครับ.....
ว่างๆแวะมาดิครับเดี๋ยวพาทัวร์....อิอิ
จุ๊ๆ...อย่าเอ็ดไป.....มีโอกาสไปแน่ๆ...แต่คงได้ไปกั บน้าจั๊บแหล่ะ...อิอิ เตรียมรับมือไว้ด้วยนะครับ พี่จัมพ์..

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wee18 อ่านกระทู้
คุณป้อม บุริรัมร์ มีปั้มแก๊สแยอะใหม สงกรานต์จะไปเยี่ยมแม่ยาย ที่อุบล ครับ

ถ้ามาถนนเส้น โชคชัย-เดชอุดม ก่อนถึงนางรอง 10 กม. จะมีปั๊มแก๊ส อยู่ซ้ายมือครับ และก็อีก 2 ปั๊ม ก็ระแวงชานเมืองบุรีรัมย์ครับ แถวนั้นต้องถามเอาเองนะ ผมไม่ค่อยชำนาญ....อิอิ

ถ้าต้องการถาเส้นทาง สอบถามได้ตลอดครับ....ยินดีเสมอ..
ป้อม_ล้อดุ้ง is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม