ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-01-2007, 21:21   #10
getpacalin
Junior Member

คะแนน: 0 getpacalin is on a distinguished road
ขอบคุณครับคุณหนุ๋ม ขอทราบเหตุผลว่าทำไมมันถึงร้อนครับ แล้วผมจะทราบได้อย่างไรว่าผมจูนพอดีครับวิ่งเฉลี่ยกิ โลละกี่บาทหรืออ้างอิงจากอย่างอื่นครับ ตอนนี้ผมเติม400บาทวิ่งได้สัก300กม.ไม่เคยเกิดbackfi re แต่วิ่งอัตราเร่งด้อยกว่านำมันหน่อย แล้วถ้าตองจูนให้หนาขึ้นต้องทำอย่างไรจึงถูกต้องครับ ช่วยอธิบายด้วยนะครับเคยถามไปแล้วแต่คำตอบไม่ชัดเจนค รับเลยไม่รู้วิธีจูนหนาบางที่ถูกต้องสักทีครับรบกวนเ พื่อนๆช่วยอีกครั้ง หม้อtomasettoครับ
getpacalin is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to getpacalin For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)