ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-10-2008, 10:36   #78
Musso 1Uz
Member

คะแนน: 0 Musso 1Uz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pisith อ่านกระทู้
วันนี้ไปติดตั้งแก๊สอีกรอบต่อจากเมื่อวาน อู่เล็กๆแถว ที่ทำงานครับ ช่างไม่เคยติดตั้งในเครื่องรุ่นนี้ เลยหลงทางอยู่นานครับ 2 วันเลย หลังจากที่ได้สอบถามข้อมูลการติดตั้งแก๊ส จากคุณเอกVOGO และพี่เก่งMUSSO ก็ได้หม้อต้มOMVL และมิกซ์โทซากิ ผลออกมาค่อนข้างดี(แต่ยังมีอาการบ้างในช่วงออกตัว) ลองทดสอบวิ่งดูรอบสูงๆ ถือว่าใช้ได้ทีเดียว แล้วว่างๆ จะไปจูนที่ศูนย์โทซากิอีกครัง

ส่วนรูป เดี๋ยวขอขัดๆ ถูๆ นิดหนึงนะครับ (กลัวจะสวยไม่เท่า VIGO และ MUSSO ครับ)
ของพี่ ต้น อะ แจ่มอยู่แล้วพี่ อิๆๆๆๆ
Musso 1Uz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม