ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-12-2007, 15:24   #3
โกยเถอะเจ
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว โกยเถอะเจ

Car Brand: จูนรถคนอื่นมันส์กว่าคับ
Engine Type: บอกว่าเจเดิมๆจะเชื่อไหม!!!..อิอิ
คะแนน: 17 โกยเถอะเจ is on a distinguished road
ไปทำงานแต่เที่ยวเยอะกว่างานครับ ไม่ได้แตะน้ำทะเลเลย ยังดีที่ยังได้เสียน้ำ เย้ยยยยย

บาโคเน่ อันนี้บรรยากาศดีครับ เด็กๆ น่ารัก เพลงเพราะ
sure pub นี้เพื่อชีวิตชิวๆ ครับ อาหารอร่อย เด็กแจ่ม อีกเช่นเคย
ตะวันแดง อันนี้ก็แจ่มครับ ชื่อก็ไม่ต้องบอกว่าแนวไหน เด็กๆ มีให้เลือกเยอะครับ แหะๆ
บูล มารีน่า เป็นผับมันส์ๆครับ ยิ่งดึกยิ่ง ตูม สาวๆภูเก็ตมันอยู่ใกล้ทะเลครับ ปอดบวมเกือบทุกคนเลย
กทม อันนี้ก็แจ่มครับผับเหมือนกัน มาถึงภูเก็ตจริงๆก็ที่นี้แหละครับ แหะๆๆ

แหลมพรเทพ (หรือป่าวหว่า) สวยมากครับพระอาทิตย์ตก
ป่าตอง อันนี้ไม่ต้องบอกกันแล้วครับ ผมไปจับนมกระเทยเล่นๆแล้วก็กลับ555
สะพานหิน กลางวันเป็นสวนสาธาระณะ ทะไมกลางคืนเป็น สวนขนุน ล่ะครับ

บ่ะกูแต๋ คืออะไรพี่ หาไม่เจอ มีที่ไหนแนะนำอีกป่าวพี่ คราวหน้าไปจะได้ไม่พลาด

ปล ขับ 160-180 ตลอดทางยังวิ่ง 8 ชมเลยค๊าบบ
โกยเถอะเจ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม