ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-01-2010, 21:29   #15
PhotJZ
Senior Member

รูปส่วนตัว PhotJZ

Car Brand: BMW E36
Engine Type: 1J-GTE
คะแนน: 17 PhotJZ is on a distinguished road
หวัดดีปีใหม่ ครับ...คุณ น้ามูล

ตั้งแต่ Clear Server ใหม่ ...ผมไม่สามารถ ส่งข้อความต่างๆถึงสมาชิกท่านอื่นๆได้เลย ตอนแรกคิดว่าอาจเป็น นโยบาย ลดการรบกวนท่าน สมาชิก ตัวเขียว-ตัวเหลือง ครับ ขอถามเลยนะ ครับ
ผมลองวัดอย่างคุณ น้ามูลว่า แต่ละขั้ว มันได้ 47 Ohms วันที่ผมไปเดินหาซื้อ ผมขอเขาวัด เด็กในร้านบอก ให้ไปขอเฒ่าแก่ก่อน ผมเลย ติดว่า " ซื้อไปเลยดีกว่า "
ตอนทดสอบ ที่เราป้อนไฟเข้าที่ขั้ว.. หัวแกน มันแค่กระดิก กลับไป-มา แค่นั้น หรือว่า แกนเดือย มันต้อง หุบเข้า-ออก ครับ ของผม มันแค่ กระตุก เบาๆแค่นั้น ..ขอ รบกวน คุณ น้ามูล หน่อย ครับ
PhotJZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to PhotJZ For This Useful Post:
Eak239 (07-06-2012)