ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-09-2013, 22:12   #1
panpravong
Senior Member

รูปส่วนตัว panpravong

คะแนน: 18 panpravong is on a distinguished road
***คอมแอร์ 1jz gte กับ 1jz ge เหมือนกันมั้ยครับ

คอมแอร์ 1jz gte กับ 1jz ge เหมือนกันมั้ยครับ
แล้ว 1j vv ด้วยครับเหมือนกันมั้ยครับ

เรื่องมีอยู่ว่า รถผม 1j gte เกียออโต้ คอมแอร์พัง ไปเชียงกงแถวบ้าน ผมบอกเอาคอมแอร์ 1jโบ ตัวนึง คนขายบอกคอมแอร์โบกับไม่โบเหมือนกัน แต่เพื่อนผมบอกว่ามันไม่เหมือนกัน ผมก็เลยข้องใจและสงสัยว่าตกลงมันเหมือนกันมั้ยใช้แทน กันได้หรือป่าวครับ

ขอบคุณครับ
panpravong is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม