ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-07-2010, 09:17   #984
dragonballz
ClubJZ Old Full Member

Car Brand: Toyota
Engine Type: 1j bo
คะแนน: 15 dragonballz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nummeter อ่านกระทู้
รบกวนขอรายละเอียดเพิ่มเติมหน่อยครับ

ของผมเบรคเเล้วทื่อๆต้องออกเเรงเหยียบเยอะ เหยียบเเล้วมันไม่ดูดเท้าหนะครับ

เปลี่ยนหม้อลมของเซิรฟ์(ร้านเค้าบอกมา) มันก็เหมือนเดิม ยังไม่ได้เปลี่ยนลูกที่มีขนาดสองชั้นเลยครับ

สวัสดีครับ
เรื่องเป็นงี้ครับ ก่อนหน้านี้มีผู้แนะนำว่าให้ถอด ABS ออก แล้วจะช่วยให้การเบรคดีขึ้น เพื่อนผมจึงโทรปรึกษากับคุณวุฒิ เพื่อนผมจึงถอด reley ABS ออก ผลก็คือการเบรคดีขึ้นมาก
ยังไงขอความกระจ่างจากคุณวุฒิอีกที ผมเองก็อยากทราบ

เอ้าคุณวุฒิ อยู่หนายยยยยยยยยยยยยย
dragonballz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to dragonballz For This Useful Post:
กัมพ์ (22-04-2011)