ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-09-2010, 20:53   #12
นนท์_UZ
Senior Member

รูปส่วนตัว นนท์_UZ

Car Brand: D-MAX CAB4 2004
Engine Type: 1UZ GE in D-MAX
คะแนน: 17 นนท์_UZ is on a distinguished road
Talking

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mint2277 อ่านกระทู้
น้องใหม่ใช้ navara ครับ วิ่งอยู่ดีๆลูกสูบหลุด ยังไม่ครบวารันตีแต่มังไม่ให้เคลม อ้างว่าน้ำเข้าจากการวิแคะของบริษัท ทั้งที่ไม่เคยลุยน้ำสักนิด ตอนพังแดดเปรี้ยงแถวอยุธยา

พกความชอกช้ำมาแต่งงานกับน้อง1uz เพิ่งเข้าห้องหอวันนี้เอง ไว้เสร็จแล้วจะเอามาให้ติชมกันครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ชื่อ มิ้นท์ อยู่แถวลาดพร้าวครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Peip อ่านกระทู้
ชื่อ ปี๊บ ครับ
ที่อยู่ กทม ชลบุรี หัวหิน
Toyota Tiger 4*4 + 1 UZ-FE 1995
ขับสี่ได้ครบถ้วนครับ
เฟืองท้ายเดิมครับ รายงานตัวด้วยคนครับ
เบอร์โทร 086-3353353
รูปเดี๋ยวลงให้ครับ เพิ่งได้รถมา
ยินดีต้อนรับ คุณมิ้นท์ และ คุณปี๊บ ด้วยนะครับ..

นนท์ UZ....
นนท์_UZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to นนท์_UZ For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)