ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-03-2014, 16:32   #16
gorge
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว gorge

Car Brand: TOYOTA
Engine Type: เดิมๆ ภายหน้า new UZ VVTI
คะแนน: 0 gorge is on a distinguished road
Send a message via Skype™ to gorge
รวมเทินเครื่องเดิมเหลือๆ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paponsan อ่านกระทู้
สวัสดีคับผมชื่อจุ๊คับสมาชิกใหม่คับมีคำถามมาขอคำปรึ กษาพี่พี่ดังนี้คับ

1.ผมสนใจวางเครื่อง 1 UZ VVTI ไม่ทราบสามารถใช้แก๊สระบบดูดได้หรือไม่คับ
2.ถ้าไม่ได้ควรเป็นรหัสอะไรคับ
3.ราคาเครื่อง+วางอยู่ประมาณเท่าไรคับ
4.มีอู่แนะนำดีดีไหมคับที่ทำแล้วจบ ผมวางใน Vigo 4 ประตูคับ ผมอยู่นครปฐมคับ
5.ผมมีงบอยู่ 75000 พอไหมคับ

ปล.รถผมรถบ้านนะคับใช้วิ่งไปเที่ยวต่างจังหวัดคับ..
ขอบคุณมากคับ

รวมเทินเครื่องเดิมได้ค่าวางฟรีแล้ว
ที่เหลือติดแก๊สหัวฉีด+ทำเบรค หน้าย้ำต้องทำนะขอร้อง
ช่างโก้เชียงกงบางนาหาดูนะ ถามหลายๆที่เอาที่เราพอจัย
gorge is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to gorge For This Useful Post:
C220 (07-03-2014)