ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-07-2013, 20:27   #3
น้ำฝน
ClubJZ Web Register

Car Brand: TOYOTA SURF
Engine Type: 1 UZ
คะแนน: 0 น้ำฝน is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anankhet อ่านกระทู้
งบที่มีสามารถวางได้ครับ เหลือทำแก๊สมันขึ้นอยู่กับว่าคิดจะเปลี่ยนทุกอย่างที ่ควรเปลี่ยน(สายพาน หัวเทียน ซีลดีๆ)ด้วยหรือไม่ อาจมีอย่างอื่นเพิ่มเติมที่ควรถือโอกาสเปลี่ยนอีก เช๋นหม้อน้ำ แท่นเครื่อง ฯลฯ

ส่วนระบบแก๊สแบบดูดก็สามารถใช้ได้ครับ หากงบไม่พอเล่นหัวฉีด ใครบอกว่าไม่ฉีดไม่ได้ นั่นก็จำมาพูดครับ

เครื่องเดิมถ้าตีเทิร์นก็ได้เป็นเงินกลับมาประมาณนึง เลยล่ะ
ส่วนอู่ไหนลองโทรสอบถามดูเองเลยครับ หลายๆที่ เปรียบเทียบดูครับ
เครื่องเดิมรุ่นไหนขายเท่าไหร อย่ารีบขาย ฟรุ๊คๆ ขายเครื่องเดิม +เงินที่มีได้ 3uเลยนะ ผมเคยติดต่ออ้วน 4x4 ราคาวาง 1kd พร้อมเครื่องจบที่175000บาท 4x4แต่หาเครื่องไม่ได้ เจ้าของเครื่องเปลี่ยนใจไม่ถอดขาย ถอดขายเงินหมื่น ตอนซื้อคืนเป็นแสน คิดดู
น้ำฝน is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม