ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-01-2010, 01:07   #14
Moonlight
Super Moderator

รูปส่วนตัว Moonlight

Car Brand: My Brand
Engine Type: 2JZ-GE VVT-i A/T
คะแนน: 19 Moonlight is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Moonlight
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ num_idd อ่านกระทู้
ขออนุญาติเจ้าของกระทู้ครับ พอดีเรื่อง คล้าย ๆ กันอะครับ

คือผม กำลังวาง 2j ge vvti ไม่โบ กับ Dmax 3.0 Di Auto อะครับ

ช่างบอกใช้เกียร์ ออโต้ เดิมได้ แต่มันไม่มีปุ่ม O/D ช่างบอกจะ ต่อแยกมาให้ที่ตำแหน่งอื่น ๆ ที่ต้องการ

ผมเห็นว่า มันไม่ทำให้ห้องโดยสาร เปลี่ยนแปลงเลยตกลง

พี่ ๆ คิดว่าทำได้หรือไม่ครับ แล้วผมสมควรทำหรือเปล่าอะครับ
ทำได้ และสมควรทำด้วยครับ