ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-01-2008, 23:02   #7
Evil_keng
Junior Member

รูปส่วนตัว Evil_keng

คะแนน: 0 Evil_keng is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Evil_keng
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Isuzu_jz อ่านกระทู้
ถ้าให้ดี ควรติดเกย์วักความร้อน เพิ่มอีกตัวหนึ่ง ของ ออโตเกรด ก็พอใช้ได้ ขับสังเกตุเข็มความร้อน อยู่ในระดับ 80-85 องศา ซ. ก็พอดีๆๆ แล้ว เครื่องจะรับใช้ท่านไปอีกนานแสนนาน
ระวังจะพบปัญหาน้ำแห้งนะครับ ให้เกจแพงขนาดใหน ไม่มีน้ำไปถูกตัวเซนเซอร์ มันก็อ่านค่าแค่
ปรกติ แต่พอฮีดจนเครื่องดับไปแล้ว ในระบบจะกลายเป็นไอน้ำ เกจมันก็เพิงจะตีฮีดสุด ระวังกันนะครับ
ผมเจอเหตุนี้กับลูกค้าหลายคันแล้ว
Evil_keng is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม