ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-10-2009, 09:28   #43
kao
Member

รูปส่วนตัว kao

Car Brand: C180 W202
Engine Type: 1Uz VVTi
คะแนน: 16 kao is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง kao
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sacorn อ่านกระทู้
ในเรื่องความร้อนจะมีผลกระทบกับหัวฉีดแก๊สหรือเปล่า ผมใช้หัวฉีดของAG
เรื่องความร้อนไม่ทราบจิงๆว่าจะมีผลกับหัวฉีดแก๊สหรื อป่าว (แต่น่าจะไม่น่ามีปัญหาเนื่องจากทางบริษัทน่าจะคำนวน มาแล้วครับ)แต่ที่มีปัญหาจิงๆคือตอนนี้ภรรเมียของผมอ ยากไปนั่นมานี่ไปเที่ยวนั่นนี่ได้ทุกวันครับ (ไอ้ตอนก่อนติดแก๊สกลัวระเบิดกลัวนั่นนี่ ผมล่ะ งงกับผู้หญิงจิงๆ )
kao is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม