ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-03-2009, 15:38   #11
S_dY
ClubJZ Lady Member

รูปส่วนตัว S_dY

Car Brand: ???
Engine Type: ???
คะแนน: 0 S_dY is on a distinguished road
Wink

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A(RT131) อ่านกระทู้
ชุดสุดท้ายครับ

สงสัย ทหารราบ จะเป็น ฝรั่ง หัวทอง เชียวนะนู๋

หลังจากเสร็จสิ้นภาระกิจ ทหารราบ ก็แปลงร่าง กลับ เป็น นู๋เจน บางกรอบ เหมือนเดิม

ภาระกิจ BB GUN ในครั้งนี้ ตากล้องกระป๋องเบียร์ มิได้เป็นผู้ถ่ายรูปนะครับ

ภาพเลยดูออกมา มัวร์ ไม่ชัด แต่ถ้าผมได้ถ่ายรูปนะ จะ......ไม่ชัดกว่านี้อีก

มือกล้องนู๋ถ่ายเองอ่ะ กะนู๋เจน ยังไม่ค่อยชำนาญอ่ะ

ส่วนใหญ่อยู่แต่ในเหล่า( ทหารราบ) 555555
S_dY is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม