ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-07-2010, 21:09   #3
spiderman
ClubJZ Web Register

Car Brand: BENZ
Engine Type: 2JVVTI
คะแนน: 0 spiderman is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ preaw_wmi อ่านกระทู้
แวะมาให้ความคิดเห็นครับ

ไม่ทราบว่าใช้รถเบ็นซ์ 190e หรือเปล่า แล้ววางเครื่อง 1J ติดแก๊สด้วยใช่ไหมครับ ถ้าใช่ผมเคยเป็นอาการนี้ ช่วยตอบด้วยนะครับแล้วจะได้บอกวิธีที่ผมไปแก้มาครับ รับรองว่าหายชัวร์
ใช่แล้วครับ คุณpreaw_wmi
รถผม190e วาง2j แต่เพิ่งวางเสร็จได้2วัน ยังไม่ติดแกสนะครับ เพราะอยากลองวิ่งน้ำมันให้ชัวร์ก่อน ตอนนี้คอมกลับยี่ปุ่น ส่วนเลี้ยวดังครืดคราดยอมรับว่าไม่ชอบเสียงนี้เลย:fr own:
spiderman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม