ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-01-2008, 07:22   #1
SingleHand
Junior Member

รูปส่วนตัว SingleHand

Car Brand: IZUSU D-max 3.0 di Ls
Engine Type: 4 JH-1 T
คะแนน: 0 SingleHand is on a distinguished road
Cool เค้าแก้ไขกันอย่างไรครับ กับปัญหาน้ำหล่อเย็นที่สูบ 6...

ได้รู้มาว่า เครื่องเจ พอนำเข้ามาเมืองไทยเค้าจะ อุดท่อน้ำหล่อเย็นที่ไปหลังเครื่องแถวสูบที่ 6 (หรือท่อน้ำทำความร้อนในห้องโดยสารมั้งครับถามจำไม่ผ ิด) ทำให้มีปัญหาเรื่องความร้อน ไม่ทราบแก้ปัญหากันอย่างไรครับ ผมถามช่างว่าทำไม่ไม่ต่อให้ครบ เค้าก็ตอบมาว่า ถ้ารถไม่ได้ไปซัดแรงๆ ก็ไม่ต้องต่อ...เลยจะรบกวนขอข้อมูลนิดนึง:emo_toon05 :
SingleHand is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to SingleHand For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)