ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-09-2008, 22:22   #18
cpservice
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว cpservice

Car Brand: Volvo960 - CkII-EVO_VI
Engine Type: 1JZ.... ,4G93 GDI...
คะแนน: 18 cpservice is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง cpservice
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนเดิม อ่านกระทู้
พยายามเข้ามาอ่านข้อความแรก และ ทำความเข้าใจ ยัง งง อยู่ครับ
ใครเข้าใจ บอกทีว่า อะไรเป็นอะไร เอาปลั๊กที่กล่อง หรือ ที่ขั้ว มาทำไง
เหมือนเอาปลั๊ก หนา มาพ่วง ปลั๊กบาง อันเดิม แล้วเสียบได้ทั้งสองอัน
หรือป่าวครับ ง๊ง งง น่าจะลงเบอร์โทร ไว้บ้างนะครับ จะได้โทรถามเลย
โทษทีครับพี่ ช่วงนี้ผมไม่ค่อยมีเวลาครับ เดี๋ยวว่าง จะเอาวิธีแบบละเอียดมาลงครับ พร้อมรูปวิธีทำด้วย รอแป๊ปนะครับ
cpservice is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม