ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-09-2008, 21:04   #17
คนเดิม
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว คนเดิม

Car Brand: nO cAr
Engine Type: nO Engine
คะแนน: 17 คนเดิม is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง คนเดิม
Smile

พยายามเข้ามาอ่านข้อความแรก และ ทำความเข้าใจ ยัง งง อยู่ครับ
ใครเข้าใจ บอกทีว่า อะไรเป็นอะไร เอาปลั๊กที่กล่อง หรือ ที่ขั้ว มาทำไง
เหมือนเอาปลั๊ก หนา มาพ่วง ปลั๊กบาง อันเดิม แล้วเสียบได้ทั้งสองอัน
หรือป่าวครับ ง๊ง งง น่าจะลงเบอร์โทร ไว้บ้างนะครับ จะได้โทรถามเลย
คนเดิม is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to คนเดิม For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)