ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-10-2008, 21:08   #76
Pisith
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Pisith

คะแนน: 17 Pisith is on a distinguished road
ติดแก๊สเสร็จซะที

วันนี้ไปติดตั้งแก๊สอีกรอบต่อจากเมื่อวาน อู่เล็กๆแถว ที่ทำงานครับ ช่างไม่เคยติดตั้งในเครื่องรุ่นนี้ เลยหลงทางอยู่นานครับ 2 วันเลย หลังจากที่ได้สอบถามข้อมูลการติดตั้งแก๊ส จากคุณเอกVOGO และพี่เก่งMUSSO ก็ได้หม้อต้มOMVL และมิกซ์โทซากิ ผลออกมาค่อนข้างดี(แต่ยังมีอาการบ้างในช่วงออกตัว) ลองทดสอบวิ่งดูรอบสูงๆ ถือว่าใช้ได้ทีเดียว แล้วว่างๆ จะไปจูนที่ศูนย์โทซากิอีกครัง

ส่วนรูป เดี๋ยวขอขัดๆ ถูๆ นิดหนึงนะครับ (กลัวจะสวยไม่เท่า VIGO และ MUSSO ครับ)
Pisith is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม