ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-07-2009, 18:13   #14
volvoman
Senior Member

รูปส่วนตัว volvoman

คะแนน: 18 volvoman is on a distinguished road
ขอบคุณครับสำหรับรูป แต่ท้ายรถผมมันเหลือไม่มากเท่านี้ เพราะมีแผงบังปิดแล้ว ช่าง gas จัดการให้ เพราะตอนไปจดทะเบียน gas กลัวไม่ผ่าน..ไม่เป็นไร ให้คุณหนุ่ม design ให้แล้วกัน ว่าแต่ว่าแผงคอยล์แอร์คุณ wk7000 เนี่ยมันเหมือนพวก vigo หรือ fortuner เลย ที่ผมเล็งไว้ เค้าบอกว่าเป็น PF condensor (Parallel Flow Condensor)แผงแบบใหม่ระบายดีกว่าของติดรถมากๆ ไม่รู้ผมมองผิดหรือเปล่าจากในรูปอะครับ เปลี่ยนใหม่ด้วยหรือเปล่าครับ มันเหมือนรูปนี้อะครับ....อีกคำถามนะครับ ทราบว่าวาง 2jzgte เลยอยากรู้ว่าต้นดีมั๊ยครับ ผมjboอืดมากตีนต้นกดมิด ตาม camry 2.4 เนี่ยไม่ทันเลย ห่างไกลมาก(ขนาดวิ่งน้ำมัน)...ถ้ารถคุณ WKกับ2j เนี่ยตีนต้นออกพร้อมๆกันระยะสัก 800 เมตรหรือมุดตามกัน เนี่ยเอาพวก accord 2.4 หรือ camry 2.4 อยู่มั๊ยครับ..ไม่นับช่วงล่างนะครับ(เราสู้ไม่ได้อยู ่แล้ว)เอาแต่เรื่องอัตราเร่งกับความแรง
รูป
ชนิดของไฟล์: jpg PMUmpfTj.jpg (121.4 KB, ดาวน์โหลด 23 ครั้ง)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย volvoman : 19-07-2009 เมื่อ 18:21.
volvoman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม