ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-05-2015, 19:35   #3
PhotJZ
Senior Member

รูปส่วนตัว PhotJZ

Car Brand: BMW E36
Engine Type: 1J-GTE
คะแนน: 17 PhotJZ is on a distinguished road
คุณ สรรเพ็ชรครับ เสียงเขกที่ว่าผมนึกภาพตามไม่ออกนะ แต่ผมติดใจตรงที่ว่า เวลาฝนตกแล้วรถชอบมีปัญหาแปลกๆ...ก่อนหน้าผมเคยเป็นร ถสั่นไม่นิ่ง พอขับเข้าบ้านเลยมาเปิดดูตำแหน่งที่กล่อง ECU มันนอนอยู่ ไม่รู้เหมือนกันว่าฝรั่งทำไมเขาออกแบบมาแบบนั้น กล่องECU นอนแข่ละอองน้ำ แบบในรูปที่ผมวาดไว้ ความรู้สึกผม วงจร electronic กับความชื้นมันไม่น่าจะอยู่ด้วยกัน เห็นว่ายุโรปค่ายอื่นก็เป็น นี่ถ้าผมพูดอังกฤษได้ผมว่าจะโทรไปถามซะหน่อย

ปล. ผมกั้นห้องในส่วนที่กล่องวางอยู่เรียบร้อยแล้ว....ลอ
งดูนะ
รูป
ชนิดของไฟล์: jpg P1120740.JPG (167.3 KB, ดาวน์โหลด 38 ครั้ง)
PhotJZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to PhotJZ For This Useful Post:
Jeab Klong7 (14-05-2015)