ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-03-2015, 16:27   #6
eco_rider
Junior Member

คะแนน: 0 eco_rider is on a distinguished road
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ ขอรบกวนอีกนิดครับ พอจะมี P/N ของซีลคอหน้าไหมครับ? หรือสามารถบอกที่ศูนย์โตโยต้าว่าสั่งซื้อ "ซีลคอหน้า 1UZ-FE" ได้เลยหรือเปล่าครับ? ขอบคุณครับ..

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ C220 อ่านกระทู้
เห็นด้วยครับควรลองล้างก่อนซักรอบ
ดูจากรูปแล้วคงเป็น ซีลคอหน้ารั่วจริงๆครับ เห็นร่องรอยน้ำมันสาดไปทั่วเลย
ส่วนค่าแรงถือว่าไม่แพงครับ
อะไหล่ก็เบิกร้านอะไหล่โตโยต้า หรือร้านใกล้บ้านให้เค้าช่วยสั่งให้
eco_rider is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม