ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-06-2009, 13:51   #173
sropas
Junior Member

คะแนน: 0 sropas is on a distinguished road
เวลาTermoมันไปตัดแอร์จะเกิดกลิ่นเหม็นๆครับ

เวลาTermoมันไปตัดแอร์จะเกิดกลิ่นเหม็นๆครับ
ถ้าดันความเย็นไปสูงสุด air จะไม่ค่อยตัดเลยครับ
แต่ก็เย็นดีอยู่นะครับ เพราะพึ่งไปเปลี่ยนวาล์ว เห็นช่างบอกว่าตัน

แต่ตอนนี้ มันมีกลิ่นเหม็นตอนตัดนี่สิครับ ไม่ทราบเกิดจากอะไร แล้วแก้ไขปัญหายังไงหรือครับ
sropas is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to sropas For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)