ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-08-2007, 08:21   #1
najake@lampang
Senior Member

รูปส่วนตัว najake@lampang

Car Brand: X
Engine Type: Mid night racing
คะแนน: 18 najake@lampang is on a distinguished road
กระทู้แบบเสื้อคลับ โหวต แสดงความคิดเห็น และสรุปครับ

เรามาช่วยกัน คอมเม้นท์แบบเสื้อและสีเสื้อกันนะครับ
ซึ่งเราคงต้องรวบรัด ที่จะสรุป
ไม่ง้าน เราจะสั่งผลิตช้า แล้วอาจจะได้รอนาน

สำหรับ สมาชิกฟูลเมมเบอร์ล่าสุด ทั้ง 82 ท่าน
ถ้าเข้ามากระทู้นี้รบกวนแจ้ง ไซด์ ของเสื้อที่ท่านต้องการเลยนะครับ
แล้วเราจะอัพเดทไว้เป็นข้อมูลในการสั่งผลิตครับ

***รบกวน ฟูลเมมเบอร์อีก 21 ท่านแจ้งไซส์เสื้อด้วยนะครับ

แบบเสื้อและสีเสื้อที่ทำออกมาตามนี้นะครับ เปลี่ยนแบบนิดหน่อยครับ ดูแล้วผ้าสีดำล้วนดูใหม่สดสวยกว่าครับ หน้าอกซ้ายปักโลโก้คลับ(เหมือนติ๊กเกอร์ แต่ไม่มีเลขที่สมาชิก) ด้านหลังตรงวงพระจันทร์ปัก JZขนาด2นิ้ว แขนปล่อย ชายล่างเสื้อผ่าหน้าสั้น-หลังยาวกว่านิดๆ

S รอบอก 40 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว
M รอบอก 42 นิ้ว ยาว 27 นิ้ว
L รอบอก 44 นิ้ว ยาว 28 นิ้ว
XL รอบอก 46 นิ้ว ยาว 29 นิ้ว
XXL รอบอก 48 นิ้ว ยาว 29 นิ้ว

รูป
ชนิดของไฟล์: jpg JZ Front.JPG (28.0 KB, ดาวน์โหลด 39 ครั้ง)
ชนิดของไฟล์: jpg JZ BACK.JPG (27.8 KB, ดาวน์โหลด 26 ครั้ง)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BMกินJ@clubjz : 10-03-2008 เมื่อ 20:05.
najake@lampang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม