ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-06-2008, 11:24   #26
sumphang
ClubJZ Old Full Member

Car Brand: Sport Rider
Engine Type: 2JZ GE
คะแนน: 0 sumphang is on a distinguished road
ขอบคุณ wk7000 ครับที่ให้คำแนะนำ เมื่อวานไปบางนา ได้หัวหมูหล่อชนเกียร์เดิม
พร้อมไฟลวิล เลยลองถาม2j ge ดู 5.8 k แล้วครับอะไรกันครับแถมบอกว่า ที่ชลบุรี
2j ge 6.5 k แล้วครับ แถมไม่สิทธิเลือกอีกต่างหาก เครื่องเบนซิลขายได้ทุกตัว
ของผมรอคิวช่างอยู่ครับ ว่างๆเลยลองล้างเครื่อง เปลี่ยนสายพานราวลิ้นพร้อมรอก
เปลี่ยนซิลหัวเพลาราวลิ้นด้วยมันซึมครับ ตามด้วยวาล์วน้ำอีกหนึ่ง ถอดออกมาหมดแล้ว
ยังไม่ได้ไปซื้อของเลยครับ พัดลมเป่าหน้าไม่รู้จะใช้ของรุ่นไหนดีครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
วางเสร็วเมื่อไหร่จะมารายงานอีกครับ ตอนนี้อิจฉาคนทีได้ขับแล้วครับ
sumphang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม