ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-06-2011, 18:56   #36
PhotJZ
Senior Member

รูปส่วนตัว PhotJZ

Car Brand: BMW E36
Engine Type: 1J-GTE
คะแนน: 17 PhotJZ is on a distinguished road
ไม่รู้ว่า มาช้าไปมั้ย

ที่ผ่านมา เพื่อนๆช่วยกันหาทางออกให้ ซึ้งเลยครับ หลายๆคนไม่ได้ถามว่า คุณ ขับกระบะหรือเปล่า ผมก็ประสบอยู่ เหลืออย่างเดียวที่ยังไม่ได้ทำ คือย้ายแผงแอร์ จากด้านหน้ามาเป้น ที่เก็บยางอะไหล่ ใต้ท้อง ...ลอง search หาดู ครับ มันมีทั้ง ข้อดี ข้อเสีย ของผม เตี๊ย คงจะไม่เหมาะ กำลังหาวิธีอื่นๆดูอีก เผื่อยังจะมีทางออก เพราะยังมีหลายๆคน ที่ แผงแอร์ยังอยู่ด้านหน้า บังหม้อน้ำอยู่ ...พัดลม 3 ตัว ...หม้อน้ำ ติดรถเดิม ...ลองๆดูนะครับ
PhotJZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม