ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-06-2008, 21:00   #1
wetjung
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 wetjung is on a distinguished road
ด็กใหม่ขับ Vigo 2.5 อยากกิน 1jz Gte Vvit

Hi All,

เด็กใหม่ขับ VIGO 2.5 อยากติด 1JZ GTE VVIT เพื่อมาติด NGV
1. อยากทราบถึงราคาการว่างเครื่อง 1JZ GTE VVIT ว่ารวมราคาทั้งหมดเท่าไร
2. อยากทราบว่าว่างที่อู๋ไหนดี ผมอยู่แถวปากเกร็ด
3. ปัญหาตามมาของการว่างมีอะไรบางคับ
4. รถผมเฟืองท้าย 4.1 อยากทราบว่าติด NGV แล้วอัตราสิ้นเปลื่อง NGV กี่บาทต่อ1กิโล คับ
5. แล้วถ้าขายเครื่องเดิมจะใด้ราคาเท่าไรคับ
รถผมไม่ค่อยใด้บรรทุเท่าไรมีบางเล็กน้อย ถ้าว่าง 1JZ GTE VVIT จะดีไหมคับ

กรุณาตอบด้วยนะคับกำลังหาข้อมูลอยู่คับ
wetjung is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม