ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-03-2010, 11:22   #31
โยครับ
Junior Member

รูปส่วนตัว โยครับ

Car Brand: Mitsubishi
Engine Type: 4D56
คะแนน: 0 โยครับ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THANAN อ่านกระทู้
บอดี้เดียวกัน ระบบ Gas เหมือนกัน เจโบไปได้เร็วกว่าครับ ฟิลลิ่งเครื่องเทอร์โบมันดึงขึ้นเร็วกว่าครับ ปลายๆไม่หนีกัน เจโบถ้ายกเมื่อไหร่ UZ ก็ขึ้นครับ....
ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลครับ พอดี strada เครื่องเริ่มแย่ จะหนีไปดม gas เหมือนกัน ครับ เพราะปกติเป็นคนขับรถเร็ว แช่ ดีเซล มากๆเครื่องมันจะไม่เอาด้วยแล้วกด 170-180 เครื่องมันจะลาโลกให้ได้
โยครับ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to โยครับ For This Useful Post:
joaaa (25-03-2010)