ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-04-2008, 20:01   #29
artyoyo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว artyoyo

คะแนน: 17 artyoyo is on a distinguished road
ส่วนตัว ยังไม่มีงานทำครับ เพราะยังเรียนไม่จบครับ -*-

ส่วนกิจการทางบ้านเป็นผู้รับเหมาก่อสร้างบ้าน โรงงาน คอนโด ตึกแถว นะครับ จะทำอยู่ระแวกสมุทรปราการ นะครับ กรุงเทพฯมีบ้างนะครับ ตัวผมรับหน้าที่ทำสัญญารับจ้างให้ทางบ้านอยู่แหละครั บ

เหอๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ (ยังอาศัยเงินทางบ้านอยู่)
artyoyo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to artyoyo For This Useful Post:
กัมพ์ (26-04-2011)