ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-05-2007, 15:01   #5
jame54
Junior Member

คะแนน: 0 jame54 is on a distinguished road
พอเข้าใจเรื่องข้อเสียของ NGV แล้วครับ ที่ NGV เป็นGAS ที่ทำให้เหล็ก เปราะได้ (พอดีอ่านกระทู้ของคุณเคคลอง 3)

ผมคงจะเลือก ติด 2jz ge เอาล่ะครับแล้วติด GAS Lpg เอาอย่างงี้น่าจะไม่มีปัญหาไช่ไหมครับ ผมก็กลัว 1jz ge ลากตัวรถไม่ไหว

แล้ว 2jz ge กับ 2j ge ไม่มีตัว Z มันต่างกันไหมครับ มันเป็นรุ่นไหนอย่างไรอ่ะครับ

แล้วคุณ Chai ติดกับคุณเคคลอง 3 ดีไหมครับ(คุณเค อย่าน้อยใจนะพอดีสืบหาข้อมูลอยู่อิอิอิอิ )
ทำที่เดียวจบเลยใช่ไหมครับ

ขอขอบคุณ ทุกท่านนะครับที่ให้คำตอบ
jame54 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม