ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-03-2007, 18:42   #1
kapom7
Member

รูปส่วนตัว kapom7

Engine Type: ศึกษาเรื่องแก็ส เรื่องแหล่งที่เที่ยวของ นศ. และอื่นๆ
คะแนน: 18 kapom7 is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง kapom7
Post ทางเลือกใหม่ ปั๊มแก็ส จว.ขอนแก่น

มารายงานกันอีกแล้วครับ ที่ขอนแก่นมีปั๊มแก็สเปิดใหม่อีกแล้วคับ 2 ปั๊มเลย ปั๊มแรกอยู่ตรงถนนมิตรภาพมุ่งหน้าเข้าขอนแก่น(มาจากท างอุดร) ก่อนถึงมหาวิทยาลัยขอนแก่นประมาณ 3กิโลอยู่ทางซ้ายมือใกล้ๆกับร้านขายเฟอร์นิเจอร์ ปั๊มนี้ถามน้องเด็กปั๊มเห็นบอกว่าเปิด24ชั่วโมงคับ มีมินิมาร์ทด้วย เผื่อใครจะช๊อปอะใรแก้เมื้อย สภาพปั๊มโล่ง และใหม่เนื่องจากเพิ่งเปิด มี2ตู้ของTOKICO 4หัวจ่าย ราคา10.50บาทครับ
ส่วนอีกปั๊มอยู่ทางออกจังหวัดขอนแก่นมุ่งหน้าโคราชแถ วๆ ตรงข้ามห้างแม็คโคร แต่ไม่แน่ใจว่าตอนนี้เปิดรึยังนะครับ(28/03/2550) ถ้าเปิดแล้วจะมารายงานอีกทีครับ

ถ้าใครไปไม่ถูกต้องการถามทางก็ติดต่อได้ครับ ทั้ง อุดร ขอนแก่น หนองคาย ร้อยเอ็ด ยินดีให้บริการ ครับ
kapom7 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม